A11- My family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A11 - Nguyen Trai - Mrs: Duong Lan Huong

You are not connected. Please login or register

cách post bài lên 4room

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1cách post bài lên 4room Empty cách post bài lên 4room Tue Apr 20, 2010 7:17 pm

Vigorous_engineer

Vigorous_engineer
Admin
Admin

các mem thắc mắc về việc post ảnh và post video.
tôi xin đưa ra cách để các mem tham khảo nhé!!!
+) cách post ảnh: để post dc ảnh thì các bạn dùng code cách post bài lên 4room Link ảnh.
chú í là để có link ảnh. Các hạn nên vào http://photobucket.com để lập cho mình tài khoản rồi up ảnh của mình lên. Sau khi up lên đó thì mỗi ảnh của các bạn đều có link rồi và cho đường link vào giữa code cách post bài lên 4room Link ảnh. còn nếu không các bạn muốn lấy ảnh ở các trang web khác thì để lấy link ảnh, cách bạn kích chuột phải vào ảnh và chọn view image ifo để lấy link ảnh.
+) cách post video: các bạn dùng code
[flash]link video[/flash]. link đấy thì lấy ngay ở trên phần các bạn đánh trang web đấy!!!
* chú ý: với trang web youtube.com, các bạn nên thay các kí tự "?" và "=" thay thế bằng "/" nhé.
Chúc các bạn vui vẻ và luôn cười!!!

2cách post bài lên 4room Empty Re: cách post bài lên 4room Tue Apr 20, 2010 7:28 pm

Mr.D.Tan

Nông Dân
Nông Dân

Đọc 3 cái 2pic cả 3 cái đều không có comment cười ngoác miệng cười lăn lộn

3cách post bài lên 4room Empty Re: cách post bài lên 4room Tue Apr 20, 2010 8:19 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

- còn cách nữa là ấn vào ô host an image và post ảnh từ máy tính của bạn lên.

- Cách thứ hai là bạn copy và paste ảnh trực tiếp vào bài viết:).

https://a11pro.forumvi.net

4cách post bài lên 4room Empty Re: cách post bài lên 4room Wed Apr 21, 2010 5:35 am

Vigorous_engineer

Vigorous_engineer
Admin
Admin

ai có í kiến thắc mắc về việc post bài hay nội dung post bài thì vào đây í kiến để tránh tình trạng spam nhé!!!
hoặc muốn biết chi tiết vui lòng gửi mail tới địa chỉ:
rabusho@gmail.com

5cách post bài lên 4room Empty Re: cách post bài lên 4room Tue Jun 15, 2010 11:15 pm

Vigorous_engineer

Vigorous_engineer
Admin
Admin

cách post bài lên 4room Untitled

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]